| ứng | |
|---|---|
Video sản phẩm
sản phẩm Tính năngBảng điều khiển cảm ứng điện dung GILI2511P.C3.P1.V1 có 64 kênh, trong đó có 23 kênh TX và 41 kênh RX. Nó hỗ trợ chứng nhận Win8.1/Win10 cho màn hình dưới 13,3 inch và hỗ trợ điều khiển công nghiệp lên tới 15,6 inch. Bảng điều khiển dựa trên chip điều khiển điện dung đơn ILI2511. ILI2511 có MCU 32 bit tích hợp và mô-đun CDC tốc độ cao (mô-đun chuyển đổi điện dung sang dữ liệu). Nó có tổng cộng 64 kênh, bao gồm các kênh cảm biến và truyền động lập trình điện áp cao và mô-đun tăng cường bên trong với chức năng hiệu chỉnh tự động. GILI2511P.C3.P1.V1 hỗ trợ các cấu trúc xếp chồng TP như GG, GFF, G1F và GF2. Nó hiện được sản xuất hàng loạt và ứng dụng trong máy AIO, ATM, POS, thiết bị điều khiển công nghiệp, v.v. Nó đáp ứng các tiêu chuẩn Hạn chế các chất độc hại (RoHS) và Tương thích điện từ (EMC). |
|
![]() |
Hệ thống hỗ trợ ♦ Windows:Windows 10IOT(#1)/Windows10/Windows8/Windows7 WindowsVista/Windows2000/WindowsXP ♦ Giành được CE:WinEmbeddedCompact2013/WinEmbeddedCompact7 WinCE 6 /WinCE.Net ♦ Linux: CentOS,Debian,Fedora,Gentoo,Mandrake(Mandriva), Meego, RedHat,Slackware,SuSE(OpenSuSE),Ubuntu(Xubuntu) vàYellow Dogetc. Hỗ trợ hầu hết các phiên bản phân phối Linux 32/64bit, bao gồm Kernel 2.6.x / 3.xx / 4.xx ♦ Android: Android2.3 lên phiên bản mới nhất, USB / I2C ♦Mac: Mac OS 9.x ,Mac OS X (CPU Intel) |
Thông số kỹ thuật
| Mẫu sản phẩm: | GILI2511P.C3.P1.V1 |
| Kích thước PCB: | 28mm*72mm |
| Số lượng ổ đĩa -TX: | TX:23 |
| Số 0f Cảm biến Charnels-RX: | RX:41 |
| Điện áp đầu vào: | 3,5V-5,5V |
| Phạm vi tọa độ tối đa: | 16384X9600 |
| Tiêu thụ điện năng: | Chế độ hoạt động (cảm ứng 10 điểm):@Max:90mA @USB=5V,@15.6' màn hình cảm ứng |
| Kích thước CTP được hỗ trợ: | 5,5'~15,6' |
| Giao diện liên lạc: | USB:2.0/1.1,12C,RS232 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -40~85'C |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: | -40~85'C |
Trang chủ | Về chúng tôi | Các sản phẩm | Đối tác | Giải pháp | trường hợp Hiển Thị | Tin tức | Ủng hộ | Liên hệ