| ứng | |
|---|---|
Video sản phẩm
Tính năng sản phẩm GEETI3161C3.P3.V1 Bộ điều khiển màn hình cảm ứng điện dung dự kiến dựa trên chip tụ điện hiệu suất cao 3161 của EETI. Hỗ trợ tín hiệu ổ đĩa điện áp cao để đạt được tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu cao và độ nhạy nhiễu băng thông rộng tốt hơn. Hỗ trợ các tần số hoạt động khác nhau để tránh nhiễu băng thông hẹp. EXC3161 cung cấp các tần số hoạt động khác nhau để tránh nhiễu băng hẹp, truyền động điện áp cao và hiệu suất làm việc với các tần số hoạt động khác nhau, đồng thời mang lại hiệu suất chống nhiễu tuyệt vời. Thông qua gói phần mềm eGalaxTouch, EXC3161 hỗ trợ các cấu trúc cảm biến cảm ứng khác nhau - cấu trúc OGS, SITO, DITO, G/F, G/F/F và G/G. Với tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu cao, EXC3161 cung cấp giải pháp tuyệt vời không chỉ cho thao tác bằng ngón tay mà còn cho các ứng dụng như găng tay mỏng. |
|
|
Hệ thống hỗ trợ ♦Windows: Windows10IOT/Windows10/Windows8/Windows7. Giao diện WindowsVista/Windows2000/WindowsXP,USB/RS232I2C. ♦ Win CE: WinEmbeddedCompact2013/WinEmbeddedCompact 7 WinCE 6 /WinCE.Net, giao diện USB/RS232. ♦ Linux: CentOS,Debian,Fedora,Gentoo,Mandrake(Mandriva), Meego, Red Hat,Slackware,SuSE (OpenSuSE), Ubuntu (Xubuntu) vàYellow Dog, v.v. Hỗ trợ hầu hết các phiên bản phân phối Linux 32/64bit, bao gồm giao diện Kernel 2.6.x / 3.xx / 4.xx USB/RS232 I2C. ♦ Android: Android 2.3 lên phiên bản mới nhất, giao diện USB /I2C. ♦ Mac: OSX 10.7.5 đến 10.12, giao diện USB. ♦ QNX: RTOS V6.3 đến V6.6, giao diện USB/I2C. |
Thông số kỹ thuật
| Mẫu sản phẩm: | GEETI3161C3.P3.V1 |
| Kích thước PCB: | 94mm*30mm |
| Số lượng ổ đĩa -TX: | TX:36 |
| Số 0f Cảm biến Charnels-RX: | RX:62 |
| Điện áp đầu vào: | 3,5V-5,5V |
| Phạm vi tọa độ tối đa: | 16384*16384 |
| Tiêu thụ điện năng: | Thời gian đáp ứng<25ms,@<90mA,Tốc độ báo cáo>100Hz |
| Kích thước CTP được hỗ trợ: | 5~23,8' |
| Giao diện liên lạc: | USB:2.0/1.1,12C,RS232 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -40~85'°C |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: | -40~85'°C |
Trang chủ | Về chúng tôi | Các sản phẩm | Đối tác | Giải pháp | trường hợp Hiển Thị | Tin tức | Ủng hộ | Liên hệ