| ứng | |
|---|---|
Video sản phẩm
Tổng quan về sản phẩmBảng điều khiển cảm ứng điện dung GKASA6739C3.P3.V1 có 96 kênh TRX, hỗ trợ giao diện USB, I2C, UART và hỗ trợ điều khiển công nghiệp lên đến 27 inch. Bảng điều khiển dựa trên chip điều khiển điện dung đơn KT6739. KT6739 có khả năng chống ồn tuyệt vời và tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu cao nhờ công nghệ và thuật toán điều khiển độc đáo. Khả năng chống ồn có thể đáp ứng các yêu cầu của IEC-61000-4-6 CS 3Vrms. GKASA6739C3.P3.V1 hỗ trợ xếp chồng bảng điều khiển cảm ứng G/G (DITO), G/G (SITO), GFF, GF2, FFF và On-Cell, hiện được sử dụng trong các ứng dụng POS, ATM và HMI công nghiệp. Đáp ứng các tiêu chuẩn về Hạn chế các chất độc hại (RoHS) và Tương thích điện từ (EMC). |
|
![]() |
Mô tả sản phẩm ♦ Windows: Windows 7~10/Windows 2000/ XP/Vista/CE5.0/Windows CE 6.0/Windows CE7.0/XPEmbedded U ♦ Linux:Kernel2.6.31 Trở xuống (x86, 32/64 bit)/(ARM/MIPS, 32/64 bit)/(x86, 32/64-bit) (Cần X-Window)/(x86, 32/64-bit) (Cần X-Window) ♦ Android :Android 4.2.xUpwards (ARM,32-bit) |
Thông số kỹ thuật
| Mẫu sản phẩm: | GKASA6739C3.P2.V1 |
| Kích thước PCB: | 94mm*30mm |
| Số lượng ổ đĩa -TX: | TX:36 |
| Số 0f Cảm biến Charnels-RX: | RX:60 |
| Điện áp đầu vào: | 3,5V-5,5V |
| Phạm vi tọa độ tối đa: | 32768 X 32768 |
| Tiêu thụ điện năng: | Chế độ hoạt động (chạm 10 điểm):@Max:60mA @USB=5V,@27' màn hình cảm ứng |
| Kích thước CTP được hỗ trợ: | 15,6'~27' |
| Giao diện liên lạc: | USB:2.0/1.1,12C,RS232 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -40~85'°C |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: | -40~85'°C |
Trang chủ | Về chúng tôi | Các sản phẩm | Đối tác | Giải pháp | trường hợp Hiển Thị | Tin tức | Ủng hộ | Liên hệ