| ứng | |
|---|---|
Video sản phẩm
Tổng quan về sản phẩmGEETI80100C3.P1.V1 Bộ điều khiển màn hình cảm ứng điện dung dự kiến dựa trên chip tụ điện hiệu suất cao 80H100 của EETI. Hỗ trợ tín hiệu truyền động điện áp cao để đạt được tỷ lệ tín hiệu trên tạp âm cao và độ nhạy nhiễu băng thông rộng tốt hơn. Hỗ trợ các tần số hoạt động khác nhau để tránh nhiễu băng thông hẹp. EXC80H100 cung cấp các tần số hoạt động khác nhau để tránh nhiễu băng hẹp, truyền động điện áp cao với các tần số hoạt động và hiệu suất làm việc khác nhau, mang lại hiệu suất chống nhiễu tuyệt vời. Thông qua gói phần mềm eGalaxTouch, EXC80H100 hỗ trợ các cấu trúc cảm biến cảm ứng khác nhau - cấu trúc OGS, SITO, DITO, G/F, G/F/F và G/G. EXC80H100 có tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu cao, cung cấp giải pháp tuyệt vời không chỉ cho thao tác bằng ngón tay mà còn cho các ứng dụng như găng tay mỏng. |
|
![]() |
Hệ thống hỗ trợ ♦ Windows: Windows 10IOT(#1)/Windows10/Windows8/Windows7 WindowsVista/Windows2000/WindowsXP ♦ Giành được CE: WinEmbeddedCompact2013/WinEmbeddedCompact7 WinCE 6 /WinCE.Net ♦ Linux: CentOS,Debian,Fedora,Gentoo,Mandrake(Mandriva), Meego, RedHat,Slackware,SuSE(OpenSuSE),Ubuntu(Xubuntu) vàYellow Dogetc. Hỗ trợ hầu hết các phiên bản phân phối Linux 32/64bit, bao gồm Kernel 2.6.x / 3.xx / 4.xx ♦ Android: Android2.3 lên phiên bản mới nhất, USB / I2C ♦ Mac: OSX 10.7.5to 10.12, USB ♦ QNX: RTOS V6.3 đến V6.6,USB/ I2C |
Thông số kỹ thuật
| Mẫu sản phẩm: | GEETI80100C3.P1.V1 |
| Kích thước PCB: | 120mm*30mm |
| Số lượng ổ đĩa -TX: | TX:54 |
| Số 0f Cảm biến Charnels-RX: | RX:96 |
| Điện áp đầu vào: | 3,5V-5,5V |
| Phạm vi tọa độ tối đa: | 16384 X 16384 |
| Tiêu thụ điện năng: | Chế độ hoạt động (chạm 10 điểm):@Max:90mA @USB=5V,@32' màn hình cảm ứng |
| Kích thước CTP được hỗ trợ: | 10.1'~43' |
| Giao diện liên lạc: | USB:2.0/1.1,12C,RS232 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -40~85'C |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: | -40~85'C |
Trang chủ | Về chúng tôi | Các sản phẩm | Đối tác | Giải pháp | trường hợp Hiển Thị | Tin tức | Ủng hộ | Liên hệ