| ứng | |
|---|---|
Video sản phẩm
Tính năng sản phẩmGEETI8184C3.P4.V1 là bộ điều khiển màn hình cảm ứng điện dung chiếu dựa trên vi điều khiển được thiết kế cho các ứng dụng thương mại và công nghiệp. Bộ điều khiển EXC81H84 hỗ trợ tín hiệu truyền động điện áp cao để đạt được tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu cao và khả năng chống nhiễu băng thông rộng tốt hơn. Cần có chip tăng áp DC/DC bên ngoài để tạo ra điện áp cao. EXC81H84 cung cấp các tần số hoạt động khác nhau để tránh nhiễu băng hẹp, truyền động điện áp cao và hiệu suất làm việc với các tần số hoạt động khác nhau, mang lại hiệu suất chống nhiễu tuyệt vời. Thông qua gói phần mềm eGalaxTouch, EXC81H84 hỗ trợ các cấu trúc cảm biến cảm ứng khác nhau - cấu trúc OGS, SITO, DITO, G/F, G/F/F và G/G. Với tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu cao, EXC81H84 cung cấp giải pháp tuyệt vời không chỉ cho thao tác bằng ngón tay mà còn cho các ứng dụng như găng tay mỏng. |
|
![]() |
Hệ thống hỗ trợ ♦ Windows: Windows 7~10/Windows 2000/ XP/Vista/CE5.0/Windows CE 6.0/Windows CE7.0/XPEmbedded U ♦ Win CE: Win Embedded Compact2013/Win Embedded Compact 7 WinCE 6 /WinCE. Mạng lưới ♦ Linux: CentOS, Debian, Fedora, Gentoo, Mandrake (Mandriva), Meego, Red Hat, Slackware, SuSE (OpenSuSE), Ubuntu (Xubuntu) và Yellow Dog v.v. Hỗ trợ hầu hết các phiên bản phân phối Linux 32/64 bit, bao gồm Kernel 2.6.x/3.xx/4.xx ♦ Android: Android 2.3 lên phiên bản mới nhất, usb/I2C ♦ Mac : OSX 10.7.5 đến 10.12, usb ♦ QNX: RTOS V6.3 đến V6.6, usb/I2C |
Thông số kỹ thuật
| Mẫu sản phẩm: | GEETI8184C3 .P4.V1 |
| Kích thước PCB: | 100mm*30mm |
| Số lượng ổ đĩa -TX: | TX:44 |
| Số 0f Cảm biến Charnels-RX: | RX:78 |
| Điện áp đầu vào: | 3,5V-5,5V |
| Phạm vi tọa độ tối đa: | 16384 X16384 |
| Tiêu thụ điện năng: | Chế độ hoạt động (chạm 10 điểm):@Max:60mA @USB=5V,@32' màn hình cảm ứng |
| Kích thước CTP được hỗ trợ: | 5'~32' |
| Giao diện liên lạc: | USB:2.0/1.1,12C,RS232 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -40~85'°C |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: | -40~85'°C |
Trang chủ | Về chúng tôi | Các sản phẩm | Đối tác | Giải pháp | trường hợp Hiển Thị | Tin tức | Ủng hộ | Liên hệ