| ứng | |
|---|---|
Video sản phẩm
Tính năng sản phẩmBảng điều khiển cảm ứng điện dung GILI2511P.C2.P1.V1 có 64 kênh TRX, hỗ trợ bảng điều khiển công nghiệp lên đến 17,3 inch. Bảng điều khiển dựa trên MCU 32 bit tích hợp IC-ILI2511 chip đơn ILI và có mô-đun CDC tốc độ cao (mô-đun chuyển đổi điện dung sang dữ liệu), có thể hỗ trợ giao tiếp chế độ ba giao diện bao gồm USB, I2C và có mô-đun tăng cường bên trong để tự hiệu chỉnh bên trong. Bảng điều khiển cảm ứng điện dung GILI2511P.C2.P1.V1 có thể hỗ trợ nhiều cấu trúc cảm ứng khác nhau, bao gồm G/G,OGS, G1F, G/F/F, GF2, On-Cell và các ngăn xếp TP khác. Hiện nay đã có kết quả sản xuất hàng loạt, chủ yếu được sử dụng trong các máy AIO, POS, thiết bị điều khiển công nghiệp,… Đạt tiêu chuẩn hạn chế chất độc hại (R.HS) và tiêu chuẩn tương thích điện từ (EMC). |
|
![]() |
Hệ thống hỗ trợ ♦ Windows:Windows 10IOT(#1)/Windows10/Windows8/Windows7 WindowsVista/Windows2000/WindowsXP ♦ Giành được CE:WinEmbeddedCompact2013/WinEmbeddedCompact7 WinCE 6 /WinCE.Net ♦ Linux: CentOS,Debian,Fedora,Gentoo,Mandrake(Mandriva), Meego, RedHat,Slackware,SuSE(OpenSuSE),Ubuntu(Xubuntu) vàYellow Dogetc. Hỗ trợ hầu hết các phiên bản phân phối Linux 32/64bit, bao gồm Kernel 2.6.x / 3.xx / 4.xx ♦ Android: Android2.3 lên phiên bản mới nhất, USB / I2C ♦Mac: Mac OS 9.x ,Mac OS X (CPU Intel) |
Thông số kỹ thuật
| Mẫu sản phẩm: | GILI2511P.C2.P1.V1 |
| Kích thước PCB: | 50mm * 26mm |
| Số lượng ổ đĩa -TX: | TX:41 |
| Số 0f Cảm biến Charnels-RX: | RX:23 |
| Điện áp đầu vào: | 3,5V-5,5V |
| Phạm vi tọa độ tối đa: | 16384 X9600 |
| Tiêu thụ điện năng: | Chế độ hoạt động (chạm 10 điểm):@Max:120mA @USB=5V,@17.3' màn hình cảm ứng |
| Kích thước CTP được hỗ trợ: | 5'~17.3' |
| Giao diện liên lạc: | USB:2.0/1.1,12C,RS232 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -40~85'C |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: | -40~85'C |
Trang chủ | Về chúng tôi | Các sản phẩm | Đối tác | Giải pháp | trường hợp Hiển Thị | Tin tức | Ủng hộ | Liên hệ